Mphete ya DHS012-18 Micro Flange Slip
Kufotokozera Kwachidule:
  1. Mndandanda wa DHS012 ndi mphete yolimba yolumikizira shaft yokhala ndi mainchesi akunja a 12mm ndi flange.
Tsatanetsatane wa Zamalonda
Ma tag a Zamalonda
Kufotokozera kwa Mphete ya DHS012 -18 Micro Flange Slip
Ingiant DHS012 Series ndi mainchesi akunja a 12mm, ili ndi mphete yolumikizira yolondola ya ma channel 1-48, imathandizira ma signali ndi ma transmission osakanikirana, imatha kusintha kuchuluka kwa ma circuits ndi magetsi amagetsi kutengera mitundu yokhazikika.
Mapulogalamu Odziwika
Kufotokozera kwa Dzina la Chinthu
DHS012-18-2A
  1. (1) Mtundu wa chinthu: DH—mphete yolumikizira magetsi
  2. (2) Njira yokhazikitsira: S—mzere wolimba wa shaft slip
  3. (3) M'mimba mwake wakunja wa mphete yolumikizira shaft yolimba: 12-12 mm
  4. (4) Ma circuit onse: Ma circuit 18-18
DHS012-18 Micro Flange Slip Ring 2D Standard Drawing
DHS012-6-1A
DHS012-18 Micro Flange Slip Ring Technical Parameters
Tebulo la Gulu la Zamalonda
Mulingo wazinthu Liwiro logwira ntchito Moyo wogwira ntchito
General 0~200 rpm Ma revolution 10 miliyoni
Zamakampani 300 ~1000rpm Ma revolution 30 miliyoni
Magawo aukadaulo
Ukadaulo wamagetsi Ukadaulo wamakina
Magawo Mtengo Magawo Mtengo
Chiwerengero cha mphete Mphete 18 kapena Mwamakonda Kutentha kogwira ntchito -20℃~+70℃
Yoyesedwa panopa 2A Chinyezi chogwira ntchito <70%
Voltage yovotera 0~240VAC/VDC Mulingo woteteza IP51
Kukana kutchinjiriza ≥250ΜΩ@500VDC Zipangizo za chipolopolo Chitsulo chosapanga dzimbiri
Mphamvu yotetezera kutentha 220VAC@50Hz,60s,2mA Zipangizo zamagetsi zolumikizirana Zitsulo zamtengo wapatali
Mtengo wosinthira mphamvu yotsutsa <10mΩ Kufotokozera kwa lead 5A pa ma circuits okhala ndi AF-0.35 mm²,
kupuma ndi AF-0.15 mm²
Liwiro logwira ntchito 0-100rpm Utali wa lead 500mm+20mm
DHS012-18 Micro Flange Slip Ring Waya Specification Table
Waya mfundo Table
Yoyesedwa panopa Kukula kwa waya
(AWG)
Kukula kwa kondakitala
(mm²)
Mtundu wa waya Waya m'mimba mwake
≤2A AWG26# 0.15 Ofiira, achikasu, akuda, abuluu, obiriwira, oyera,
bulauni, imvi, lalanje, wofiirira, wopepuka, wofiira, wowonekera
Φ1
3A AWG24# 0.2 Ofiira, achikasu, akuda, abuluu, obiriwira, oyera, abulauni, imvi, lalanje, ofiirira, owala, ofiira, owonekera, abuluu oyera, ofiira oyera Φ1.3
5A AWG22# 0.35 Ofiira, achikasu, akuda, abuluu, obiriwira, oyera, abulauni, imvi, lalanje, ofiirira, owala, ofiira, owonekera, abuluu oyera, ofiira oyera Φ1.3
6A AWG20# 0.5 Ofiira, achikasu Φ1.4
8A AWG18# 0.75 Ofiira, achikasu, akuda, abulauni, obiriwira, oyera, abuluu, imvi, lalanje, ofiirira Φ1.6
10A AWG16# 1.5 Ofiira, achikasu, akuda, abulauni, obiriwira, oyera Φ2.0
15A AWG14# 2.00 Ofiira, achikasu, akuda, abulauni, obiriwira, oyera Φ2.3
20A AWG14# 2.5 Ofiira, achikasu, akuda, abulauni, obiriwira, oyera Φ2.3
25A AWG12# 3.00 Ofiira, achikasu, akuda, abuluu Φ3.2
30A AWG10# 6.00 Chofiira Φ4.2
>30A Gwiritsani ntchito mawaya angapo a AWG12# kapena angapo a AWG10# motsatizana
Kufotokozera kutalika kwa waya wotsogolera:
1.500+20mm (Chofunikira: Yesani kutalika kwa waya kuchokera kumapeto kwa dzenje lotulukira waya la mphete zamkati ndi zakunja za mphete yolowera).
2. Kutalika monga momwe kasitomala amafunira: L <1000mm, Standard L + 20mm
L>1000mm, Standard L+50mm
L>5000mm, Standard L+100mm