Mphete Yopopera ya Ingiant DHS030-25 Through Bore Slip Ring 30mm Ya Makanema Osewerera
Kufotokozera Kwachidule:
Tsatanetsatane wa Zamalonda
Ma tag a Zamalonda
Mphete Yopopera ya Ingiant DHS030-25 Through Bore Slip Ring 30mm Ya Makanema,
Kufotokozera
DHS030-25
Magawo akuluakulu
Chiwerengero cha ma circuit 25 Kutentha kogwira ntchito “-40℃~+65℃”
Yoyesedwa panopa Zingasinthidwe Chinyezi chogwira ntchito <70%
Voltage yovotera 0~240 VAC/VDC Mulingo woteteza IP51
Kukana kutchinjiriza ≥1000MΩ @500VDC Zipangizo za nyumba Chitsulo chosapanga dzimbiri
Mphamvu yotetezera kutentha 1500 VAC@50Hz,60s,2mA Zipangizo zamagetsi zolumikizirana Chitsulo chamtengo wapatali
Kusintha kwa mphamvu yotsutsa <10MΩ mfundo za waya wa lead Chingwe cha coaxial cha FF4-2Q-0.35mm, RG316
Liwiro lozungulira 0~300rpm Utali wa waya wa lead 500mm + 15mm
Chithunzi cha Ndondomeko ya Chinthu Ichi
kufotokozera kwa malonda1
Fomu Yofunsira Yaperekedwa
kufotokozera kwa malonda2
kufotokozera kwa malonda3
kufotokozera kwa malonda4
Ubwino wathu
Chithunzi cha Fakitale
kufotokozera kwa malonda5
kufotokozera kwa malonda6
kufotokozera kwa malonda7Kufotokozera
DHS030-25
Magawo akuluakulu
Yoyesedwa yapano Ikhoza kusinthidwa Chinyezi chogwira ntchito <70%
Voliyumu yovotera 0 ~ 240 Mulingo wa Chitetezo cha VAC/VDC IP51
Kukana kwa kutchinjiriza ≥1000MΩ @500VDC Zinthu za nyumba Chitsulo chosapanga dzimbiri
Mphamvu yotetezera kutentha 1500 VAC@50Hz,60s,2mA Zipangizo zamagetsi zolumikizirana ndi zitsulo zamtengo wapatali
Kusintha kwa mphamvu yotsutsa <10MΩ Kufotokozera kwa waya wa lead FF4-2Q-0.35mm, chingwe cha coaxial cha RG316
Liwiro lozungulira 0 ~ 300rpm Kutalika kwa waya wa lead 500mm + 15mm