DHK025-33 Ingiant USB 3.0 slip ring hole diameter 25mm yokhala ndi ma channel awiri a USB 3.0 signal ndi ma signal ena/power
| DHK025-33 | |||
| Magawo akuluakulu | |||
| Chiwerengero cha ma circuit | 33 | Kutentha kogwira ntchito | “-40℃~+65℃” |
| Yoyesedwa panopa | 2A.5A.10A.15A.20A | Chinyezi chogwira ntchito | <70% |
| Voltage yovotera | 0~240 VAC/VDC | Mulingo woteteza | IP54 |
| Kukana kutchinjiriza | ≥1000MΩ @500VDC | Zipangizo za nyumba | Aluminiyamu ya Aluminiyamu |
| Mphamvu yotetezera kutentha | 1500 VAC@50Hz,60s,2mA | Zipangizo zamagetsi zolumikizirana | Chitsulo chamtengo wapatali |
| Kusintha kwa mphamvu yotsutsa | <10MΩ | mfundo za waya wa lead | Waya wofewa wa Teflon wopangidwa ndi utoto wofewa komanso wopindika wopindika |
| Liwiro lozungulira | 0~600rpm | Utali wa waya wa lead | 500mm + 20mm |
Chojambula chokhazikika cha zinthu:
Mphete yolumikizira ya USB - mndandanda wa mphete yolumikizira ya USB 3.0
Chizindikiro cha USB cha njira 1-3 zokhazikika, njira 5 zokha
Mphete yolumikizira ya DHK025-33 USB 3.0 yokhala ndi mulifupi wa dzenje lokhazikika la 25mm, chizindikiro cha USB3.0 chokhala ndi njira ziwiri zotumizira mauthenga ndi chizindikiro/mphamvu zina. Mphete yolumikizira ya USB idapangidwa mwapadera kuti ipereke mauthenga a USB, yokhala ndi mawonekedwe a ma multichannel ndi ma signal transmission okhazikika. Mphete yolumikizira ya USB 2.0 ndi mndandanda wa ma slip ring a USB 3.0 ndi mndandanda wa ma slip ring awiri akuluakulu omwe adapangidwa kuti athetse mavuto a mphamvu yayikulu komanso magwiridwe antchito apamwamba pakati pa zigawo zozungulira zamakina. Kutumiza deta mwachangu kumapereka yankho labwino kwambiri laukadaulo.