DHK025-33 Ingiant USB 3.0 slip ring hole diameter 25mm yokhala ndi ma channel awiri a USB 3.0 signal ndi ma signal ena/power
Kufotokozera Kwachidule:
Mphete yolumikizira ya USB - mndandanda wa mphete yolumikizira ya USB 3.0
Chizindikiro cha USB cha njira 1-3 zokhazikika, njira 5 zokha
Mphete yolumikizira ya DHK025-33 USB 3.0 yokhala ndi mulifupi wa dzenje lokhazikika la 25mm, chizindikiro cha USB3.0 chokhala ndi njira ziwiri zotumizira mauthenga ndi chizindikiro/mphamvu zina. Mphete yolumikizira ya USB idapangidwa mwapadera kuti ipereke mauthenga a USB, yokhala ndi mawonekedwe a ma multichannel ndi ma signal transmission okhazikika. Mphete yolumikizira ya USB 2.0 ndi mndandanda wa ma slip ring a USB 3.0 ndi mndandanda wa ma slip ring awiri akuluakulu omwe adapangidwa kuti athetse mavuto a mphamvu yayikulu komanso magwiridwe antchito apamwamba pakati pa zigawo zozungulira zamakina. Kutumiza deta mwachangu kumapereka yankho labwino kwambiri laukadaulo.
Tsatanetsatane wa Zamalonda
Ma tag a Zamalonda
DHK025-33
Magawo akuluakulu
Chiwerengero cha ma circuit 33 Kutentha kogwira ntchito “-40℃~+65℃”
Yoyesedwa panopa 2A.5A.10A.15A.20A Chinyezi chogwira ntchito <70%
Voltage yovotera 0~240 VAC/VDC Mulingo woteteza IP54
Kukana kutchinjiriza ≥1000MΩ @500VDC Zipangizo za nyumba Aluminiyamu ya Aluminiyamu
Mphamvu yotetezera kutentha 1500 VAC@50Hz,60s,2mA Zipangizo zamagetsi zolumikizirana Chitsulo chamtengo wapatali
Kusintha kwa mphamvu yotsutsa <10MΩ mfundo za waya wa lead Waya wofewa wa Teflon wopangidwa ndi utoto wofewa komanso wopindika wopindika
Liwiro lozungulira 0~600rpm Utali wa waya wa lead 500mm + 20mm
Chojambula chokhazikika cha zinthu:
DHK025